PRO GRS 18V-330
Máy vặn ốc động lực dùng pin
Mã đơn hàng 0.601.9R9.080
  • Dễ dàng tiếp cận không gian hẹp: nhờ thiết kế góc vuông và đầu máy nhỏ gọn với chiều dài 78mm và chiều rộng 56mm
  • Hiệu suất chuyên dụng: hoạt động bởi mô-tơ không chổi than, cung cấp mô-men xoắn siết chặt lên đến 330Nm và mô-men xoắn phá hủy 560Nm
View more
4.288.000,00 VND
trong hộp bìa cứng 0 601 9R9 080
PRO GRS 18V-330
Lựa chọn của bạn
Máy siết bu lông không dây Bosch GRS18V-330.
Mới
trong hộp bìa cứng
Số thứ tự: 0 601 9R9 080
4.288.000,00 VND
Tìm đại lý địa phương
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
  • Hộp bằng bìa cứng
Thông số kỹ thuật
Dữ liệu bổ sung
Điện áp pin
18.0 V
Mô-men xoắn, tối đa.
330 Nm
Tốc độ không tải
3.000 vòng/phút
Bộ gá dụng cụ
Mũi Square 1/2''
Mô-men khởi động, tối đa
560 Nm
Phạm vi điều chỉnh mô-men xoắn, tối thiểu/tối đa, mức 1
85/85 Nm
Phạm vi điều chỉnh mô-men xoắn, tối thiểu/tối đa, mức 2
200 Nm
Phạm vi điều chỉnh mô-men xoắn, tối thiểu/tối đa, mức 3
330 Nm
Tốc độ không tải (Mức 1)
1.100 vòng/phút
Tốc độ không tải (Mức 2)
Tốc độ không tải (Mức 3)
Các thiết lập mô-men xoắn
3
Trọng lượng không bao gồm pin
1,5 kg
Tỷ lệ va đập (Mức 1)
2.300 bpm
Tỷ lệ va đập (Mức 2)
3.400 bpm
Tỷ lệ va đập (Mức 3)
Hiện thêm
Kích thước của máy siết bu lông không dây Bosch GRS18V-330 được hiển thị trong hình.
* Bạn có thể tìm thêm thông tin về độ sai số trong liên kết sau: WAC
PRO GRS 18V-330: Thông tin thêm
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Thợ sửa chữa và thợ lắp đặt thường gặp khó khăn khi làm việc ở không gian chật hẹp do đầu máy dài của các loại máy vặn ốc động lực truyền thống. Máy vặn ốc động lực góc vuông dùng pin PRO HEAVY DUTY GRS18V-330 được thiết kế đặc biệt để thao tác trong không gian hẹp. Đầu nhỏ gọn của máy—chỉ dài 78mm và rộng 56mm—cho phép bạn tiếp cận không gian hẹp một cách dễ dàng. Với mô-tơ không chổi than chuyên dụng cung cấp mô-men xoắn siết chặt lên đến 330Nm và mô-men xoắn phá hủy 560Nm, máy dễ dàng xử lý các bu lông cứng đầu. Ngoài ra, 3 mức tốc độ và chế độ Tự động ngắt/ABR cho bạn khả năng thao tác chính xác cho các công việc khác nhau.
Thiết bị & Ứng dụng
Máy vặn ốc động lực góc vuông dùng pin PRO HEAVY DUTY GRS18V-330 lý tưởng để xử lý bu lông lớn trong khi lắp đặt kim loại, hệ thống HVAC, sửa chữa ô tô hoặc lắp đặt điện. Máy tương thích với Hệ thống Professional 18V của Bosch và hệ thống pin đa thương hiệu AMPShare.